200k Quế Lan - Cô Giáo Tình Dục Dâm Đãng Thèm Bú Trym

SỐ ĐIỆN THOẠI
0931748472

Avenger

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
Quế Lan
GIÁ
200
Địa chỉ làm việc
Nguyễn Văn Đậu, Quận Bình Thạnh, Sài Gòn
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1976
Chiều cao
156
Cân nặng
58
DỊCH VỤ
  1. Hôn Vú
  2. Vét Máng
  3. HJ + BJ
  4. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24
Lời giới thiệu ngắn
Góp vui anh em các em gái kín đáo không đại trà, đảm bảo các bác chỉ gặp tại Trung Tâm Gái !!
Bác nào liên lạc khó khăn để lại tin nhắn hoặc liên lạc lại sau cho em nó các bác nhé !
THÔNG TIN EM NÓ CHO CÁC BÁC

Nghệ danh: Quế Lan
Năm sinh: 1976
Giá đi khách : 200k/1slot
Sdt: 0931.748.472
Khu Vực hoạt động : Nguyễn Văn Đậu, Quận Bình Thạnh, Sài Gòn
Thời gian làm việc: 24/24

MÔ TẢ NGẮN VỀ EM NÓ
Chị thì thuộc dạng lớn tuổi.chị sn 1976, do cuộc sống ko như mong đợi nên lớn tuổi rùi.mà con phải bước chân vào đây. Chị tâm sự với mình giờ chị khổ quá.đã bỏ quê đi bôn ba khắp nơi để mưu sinh.nhưng cũng ko tới đâu.nên thuỷ thấy chị như vậy.thuỷ đề nghị hay em giúp chị công việc này , nếu chị làm em đưa chị đi làm, chị đã suy nghĩ mấy ngày mới quyết định làm. Vì chị ngại mình lớn tuổi ko biết có làm được ko và sợ người thân biết, lúc đó khổ hơn thương lắm các bác ạ. Chị rất thật thà khiến con tim đồng cảm với chị.đặt biệt chỗ này, chị nói xa chồng đã lâu nên rất thèm muốn bú cu và chịch, vậy là đủ biết độ dâm chị thế nào, ae nào đi ngang thấy hợp gu xin ghé ủng hộ chị

DỊCH VỤ CAM KẾT
+ Hôn môi : Có.
+ Hj, BJ, Mút cà, liếm cột : Có
+ Hôn, bú bóp vú : Có
+ Vét : Có.
+ 69-96: Có
+ Tắm chung, tắm chim: Không
+ CIA,WC, Chơi lỗ nhị : Ko
+ Qua đêm : có, giá thỏa thuận

CAM KẾT
KHÔNG ẢNH ẢO – KHÔNG CÔNG NGHIỆP – KHÔNG BOM KHÁCH – KHÔNG TRÁO HÀNG

CHÚ Ý
Đọc kỹ thông tin trước khi check. Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.

HÌNH ẢNH CỰC CHẤT CỦA EM

THÔNG TIN EM NÓ CHO CÁC BÁC

Nghệ danh: Quế Lan
Năm sinh: 1976
Giá đi khách : 200k/1slot
Sdt: 0931.748.472
Khu Vực hoạt động : Nguyễn Văn Đậu, Quận Bình Thạnh, Sài Gòn
Thời gian làm việc: 24/24

MÔ TẢ NGẮN VỀ EM NÓ
Chị thì thuộc dạng lớn tuổi.chị sn 1976, do cuộc sống ko như mong đợi nên lớn tuổi rùi.mà con phải bước chân vào đây. Chị tâm sự với mình giờ chị khổ quá.đã bỏ quê đi bôn ba khắp nơi để mưu sinh.nhưng cũng ko tới đâu.nên thuỷ thấy chị như vậy.thuỷ đề nghị hay em giúp chị công việc này , nếu chị làm em đưa chị đi làm, chị đã suy nghĩ mấy ngày mới quyết định làm. Vì chị ngại mình lớn tuổi ko biết có làm được ko và sợ người thân biết, lúc đó khổ hơn thương lắm các bác ạ. Chị rất thật thà khiến con tim đồng cảm với chị.đặt biệt chỗ này, chị nói xa chồng đã lâu nên rất thèm muốn bú cu và chịch, vậy là đủ biết độ dâm chị thế nào, ae nào đi ngang thấy hợp gu xin ghé ủng hộ chị

DỊCH VỤ CAM KẾT
+ Hôn môi : Có.
+ Hj, BJ, Mút cà, liếm cột : Có
+ Hôn, bú bóp vú : Có
+ Vét : Có.
+ 69-96: Có
+ Tắm chung, tắm chim: Không
+ CIA,WC, Chơi lỗ nhị : Ko
+ Qua đêm : có, giá thỏa thuận

CAM KẾT
KHÔNG ẢNH ẢO – KHÔNG CÔNG NGHIỆP – KHÔNG BOM KHÁCH – KHÔNG TRÁO HÀNG

CHÚ Ý
Đọc kỹ thông tin trước khi check. Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.

HÌNH ẢNH CỰC CHẤT CỦA EM

View attachment 45665View attachment 45666View attachment 45667View attachment 45668View attachment 45669View attachment 45670View attachment 45672View attachment 45673View attachment 45674View attachment 45675View attachment 45676View attachment 45677View attachment 45678

Chỉ có thể dùng từ phê mê mệt để nói khi gặp em cuồng nhiệt hoang dại... Vú đẹp , bướm xinh xắn nha thêm cặp mông tròn thì doggy chỉ có out sớm, dáng ok khỏi nói.. Anh em đến cảm nhận rùi sẽ biết .

Quá là ngon trong tầm giá mới tes xong em ngon quá các bác ạ ngoài hình ok nói chung là tuyệt vời dễ thương ac nên thử ngay nhé

10 điểm dành cho e về phần phục vụ nhiệt tình ko hối thúc , hẹn gặp lại

Back