TẠM NGHỈ Phương Anh - MS 43931 - Dâm nữ cực nhiều nước

SỐ ĐIỆN THOẠI
0327923670

ClickGirl

Checker nổi tiếng
NGHỆ DANH
Phương Anh
GIÁ
400
Địa chỉ làm việc
NE8, Bến Cát
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1995
Chiều cao
160
Cân nặng
53
DỊCH VỤ
  1. Hôn Vú
  2. HJ + BJ
  3. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24
Lời giới thiệu ngắn
Xin giới thiệu anh em gái gọi bến cát, gái gọi bình dương một em dâm nữ nhiều nước, làm tình cực đã
Giá : 400K/s

Thời lượng phục vụ 30-40p/shot

Giới thiệu về em

Em gái với khuôn mặt đẹp và một body nóng bỏng luôn dịu đang nhẹ nhàng tình cảm chiều chuộng các anh tới bến sẽ đem lại những giây phút tuyệt vời

Năm Sinh : 1995
Xuất xứ : Miền Bắc
Chiều cao (cm) : 1m60
Cân nặng (kg) : 53 kg
Khuôn mặt : xinh, duyên, rất baby hiền lành em nó có giọng nói nhỏ nhẹ rất đánh yêu
Làn da : trắng trẻo, mịn màng
Vòng 1 ( ngực ) : 93 cam kết hàng thật to chắc nịch đầu ti nhỏ như hạt đỗ hồng hào v1 của em nó thách thức bác nào có thể chê, cảm nhận là đẹp thật
Vòng 2 ( eo ) : 62 có eo mũn mĩn có chút mỡ của tuổi mớ lớn em nó mà chịu khó đi tập gym là body chuẩn luôn 10/10
Vòng 3 ( mông ) : 95 căng tròn đẹp
Bým : non tơ, khít, nhiều nước, thơm tho, vệ sinh sạch sẽ lông lá tự nhiên

CHÚ Ý

+ Đọc kỹ thông tin trước khi đi check.
+ Từ chối phục vụ các bác trên 60 tuổi, đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em hàng.
+ Các anh em gái gọi bến cát, gái gọi bình dương khi check về nhớ có report, phảnánh.
+ Đối với các bài viết phản ánh hàng bị bỏ bom - tráo hàng -công nghiệp yêu cầu anh em chụp ảnh màn hình lịch sử quá trình setup như lịch sử cuộc gọi, tin nhắn, ảnh đã đến check tại nhà nghỉ
+ AE Checker lưu ý : Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.

HÌNH ẢNH VỀ EM
33885

33886

33887

33888

33889

Back