250k PHONG LAN – GÁI GỌI QUẬN 8 – EM NHƯ MỘT BÔNG HOA NỞ MUỘN , TỎA HƯƠNG !

SỐ ĐIỆN THOẠI
0384640014

Chipper

Checker nổi tiếng
NGHỆ DANH
Phong Lan
GIÁ
250
Địa chỉ làm việc
Dương Bá Trạc, Quận 8
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1989
Chiều cao
165
Cân nặng
49
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
sáng 10h đến 2h sáng
Lời giới thiệu ngắn
Hôm nay có một món ngon đặc biệt , Đặc biệt là vì em chưa lần nào đi làm , chưa một lần làm nghề .
Vì cuộc sống , vì nhưng lo toan cuộc sống , nhất là trong thời gian khó khăn cùng cực này , em đã đến với các anh .
THÔNG TIN EM NÓ CHO CÁC BÁC

Nghệ danh: Phong Lan
Năm sinh: 1989
Giá đi khách : 250 k /1slot
Sdt: 0384640014
Khu Vực hoạt động : Dương Bá Trạc, Quận 8
Thời gian làm việc: sáng 10h đến 2h sáng

MÔ TẢ NGẮN VỀ EM NÓ

Face, body : Dáng đẹp ăn mặc thời trang, body dáng dây cây cảnh sexy, quyến rũ. Mặt xinh cười duyên, da trắng mịn màng, đôi môi gợi cảm .cao 1m57 nặng 48kg
Vòng 1 : bóp chắc tay, đầu ty nhỏ xinh , hồng hào bú mút cương cứng lên rất ngon.
Vòng 2 : Thon gọn, săn chắc rất đẹp hợp với dáng em, ôm rất thích.
Vòng 3 : To, tròn, cong và rất săn chắc. Doggy rất êm, lê tê phê. Đứng dập hoặc úp thìa phê lắm.
Bym : Khít và co bóp rất tốt, lông lá cắt tỉa gọn gàng, thơm tho, sạch sẽ. Em có chiêu có thắt âm đạo rất nguy hiểm anh em nào yếu cẩn thận nhé.
Service : Đầy đủ bài bản với kỹ năng rất điêu luyện. Bj , Hj , liếm ty , đá cà , múa cột kèn sáo rất hay. Đôi môi em mút chùn chụt nhìn rất kích thích.

DỊCH VỤ CAM KẾT
+ Hôn môi : Có.
+ Hj, BJ, Mút cà, liếm cột : Có
+ Hôn, bú bóp vú : Có
+ Vét : Có.
+ 69-96: Có
+ Tắm chung, tắm chim: Không
+ CIA,WC, Chơi lỗ nhị : Ko
+ Qua đêm : có, giá thỏa thuận

CAM KẾT
KHÔNG ẢNH ẢO – KHÔNG CÔNG NGHIỆP – KHÔNG BOM KHÁCH – KHÔNG TRÁO HÀNG

CHÚ Ý
Đọc kỹ thông tin trước khi check. Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
HÌNH ẢNH CỰC CHẤT CỦA EM
49953

49954

49955

49956

49957

Back