TẠM NGHỈ My My - MS 7561 - Xinh Xắn Đáng Yêu Chiều Chuộng Như Gấu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SỐ ĐIỆN THOẠI
0877534869

Soái Ca

Checker
NGHỆ DANH
Tuyết Thy
GIÁ
300
Địa chỉ làm việc
Trung Sơn - Quận 8
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1991
Chiều cao
160
Cân nặng
49
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
11h - 2h khuya
Lời giới thiệu ngắn
Do có rất nhiều anh em gọi điện chọc ghẹo, boom phòng ảo, một số em nó không nghe máy ae để lại tin nhắn mấy e nó sẽ trả lời sớm, anh có bất kỳ sự không hài lòng nào phản ánh Moon SẼ TREO BÍM EM NÓ NGAY LẬP TỨC !
Sau vài tin ae thấy ưng hãy chốt vs e nó đừng nhắn dài dòng trêu đùa em nó cho là spam sẽ block số !
Chúc AE thăng hoa cùng các em nó !
==THÔNG TIN GÁI GỌI ==

" Tiếng rên em nó vang rừng núi luôn các bác ơi, chơi siêu sướng nha, em nó có chút hình xăm nha anh em"

Nghệ danh: My My

Năm sinh: 1991
Giá đi khách :
300k/1slot
(Chống Chỉ Định Anh Em Yếu Sinh Lý nè, mà Yếu thì e nó nắn cho hết yếu)
Sdt:
0877.534.869
Khu Vực hoạt động : Trung Sơn - Quận 8
Thời gian làm việc : 11h - 2h khuya

Thời gian phục vụ : 40 phút,
Em rất tình cảm và thoải mái về mặt time-line
Qua đêm :Có (giá cả AE tự thỏa thuận)

== MÔ TẢ VỀ EM ==

+ Ngực : vừa tay, múp, đầu ti hồng rực bóp thích
+ Eo : hợp với dáng em
+ Mông : bộ mông đẹp , rất xôi thịt, vừa doggy vừa vỗ cặp mông này thì hết ý
+ Bím : cà vạt rồi , sờ một lúc là em nó ra nước ngay.

+++Dịch Vụ Đăng Ký+++
+ Hôn môi : Có.
+ Hj, BJ, Mút cà, liếm cột : Có
+ Hôn, bú bóp vú : Có
+ Vét : Có.
+ 69-96: Có
+ Tắm chung, tắm chim: Không
+ CIA,WC, Chơi lỗ nhị : Ko
+ Qua đêm : có, giá thỏa thuận

=== ĐÁNH GIÁ ===
+ Thái độ: Rất ngoan và lễ phép. E rất tình cảm, nhiệt tình, thời gian thì cực kỳ thoải mái luôn.

CAM KẾT
– KHÔNG ẢNH ẢO – KHÔNG CÔNG NGHIỆP – KHÔNG BOM KHÁCH – KHÔNG TRÁO HÀNG

CHÚ Ý
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
nhìn ngoài em nó khá ngon không ảo như ảnh hưng nhìn rất ngon nha ae32149

Vua check e , thay trong bai hinh e chup kg ok ,ki em den pong mo cua ra kg ngờ ,em quá đẹp va de thuong ,e lam tinh thi kg con chỗ dễ noi với em thật là điểm 10 .

qua test thử thấy cũng rất ok,,hàng ngon khỏi bàn luôn ..servce đầy đủ nhiệt tình. đi xong còn được em maxa đấm bóp.

Vừa gặp em đúng là không uổng công chạy qua xíu nào , làm tình thì quá đỉnh , em quá nhiệt tình nằm chơi với mình cả buổi tuyệt vời !!!
36233

Đi chơi bị em nó đè ra hiếp cho không trượt phát nào anh em ak Dáng đẹp da trắng mặt xinh , kỹ năng làm tình miễn chê đặc biệt mông to doggi cực sướng nha!ưng nhất cái làn da trắng mịn nhìn là sướng rồi sẽ gặp em nhiều nhiều 😍
37577

Rất ổn trong tầm giá, dịch vụ ok, không hối thúc, xinh đẹp, bú Cu phê thôi rồi. 10đ cho chất lượng
37777

Dáng quá ngon vú to chà bá bú mút sướng luôn.. Em này cũng thuộc dạng dâm ngầm chít kiểu nào em cũng chịu còn rên nghe muốn sập giường.Quá sướng phải còn gặp thêm vài lần.😆
38164

Các ông đến với em ấy cứ tự nhiên sét kèo như bình thường tự em ấy sẽ tặng các ông những điều thú vị nhé38650

Điêu luyện lại vui vẻ dễ thương. Ae check gấp để đc tận hưởng sự sung sướng nhé.kk

thấy e wa TB ghé làm report: mặt xinh,người thơm phức,víu to tròn. doggy bao phê.E nói chuyện dễ thương. Ngon vs giá 400k & ks 80k.

Thấy bài là lập tức sét kèo liền. Mọi thứ đã được các anh em rp rồi em chỉ hưởng thụ theo thôi 39492

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back