500k Uy Tín Mika - Sexy dâm - Massage tay nghề siêu sung sướng

SỐ ĐIỆN THOẠI
0979180771

Hoàng Phi Hồng

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
Mika
GIÁ
500
Địa chỉ làm việc
Phan Huy Ích, Gò Vấp
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
1996
Chiều cao
160
Cân nặng
48
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy có làm ae nhé
Lời giới thiệu ngắn
Em dâm nữ Massage Fuck siêu ngon cho anh em thích thư giãn, từ tốn, và tình cảm. Em ấy phục vụ massage bài bản chuẩn cho anh em.
Dâm siêu phẩm, body cực mướt. Ngoài còn xinh hơn ảnh nhiều luôn.
Gặp em chắc chắn anh em sẽ bất ngờ.
Phục vụ full service - good đến very good.
Alo em ấy nếu muốn được set up phục vụ những dịch vụ thú vị như cosplay nhé ae.
Em là lựa chọn hợp lý trong phân khúc so với chất lượng và dịch vụ mà em mang lại.
Chúc ae sung sướng bên người đẹp nhé !

Gặp 1 e xinh sang cao ráo chân dài, mỡ cửa hơi bất ngờ vì phải ngước nhìn e, body nuột như người mẫu. e đẹp. Kỹ năng thì e làm phê lên đỉnh, e nhẹ nhàng nhưng khá dâm

Nhìn e rất cuốn hút,dù mình là mẫu người nhẹ nhàng tình cảm cũng phải xiêu lòng trước dục vọng e mang lại. Cuồng nhiệt,có tâm,kỹ năng tốt,tình cảm thật quá hứng khởi. Mình yêu sắc yếu nên buông cờ đầu hàng trước e,ae hãy nhẹ nhàng,nâng niu e ấy,đóa hoa đêm mặn nồng say đắm. Chúc e đông khách.

Dáng người đẹp lắm luôn, tui rất thích kiểu mình dây eo thon gọn, ôm e nó phê thực sự, làm tình dâm, đôi mắt biết nói, miệng dẻo rên kích thích độ nứng

ôm ấp sướng tê người .vui vẻ nhiệt tình nửa. triển đi anh em ko phí thời gian đâu

Bảo phê cho Ae . Mở màn là một bản BJcực khoái suýt nữa là phọt . Vào trận cứ như vũ bão chủ động Mọi tư thế

Em làm OK . Nhiệt tình lắm mấy bác. Phot em được 3 tu thế ra mẹ no rồi. Ae nên gặp ko phải hoi tiết

Back