200k Uy Tín LAN ANH - Dâm nữ đằm thắm - Quyến rũ từng phút giây

SỐ ĐIỆN THOẠI
0389013682

GuarB

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
LAN ANH
GIÁ
200
Địa chỉ làm việc
Nguyễn bảo Đức.phường Tam hiệp.tp biên hòa
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1990
Chiều cao
158
Cân nặng
55
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Chơi some
  6. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy có làm nha ae
Lời giới thiệu ngắn
Gửi anh em cô dâm nữ cực dâm, cực tình cảm,
tóc dài duyên dáng, da trắng dáng tròn xinh,
ngon ngọt trong tầm giá.
Service bài bản, ưa chiều chuộng. Hôn môi, vét máng, HJ, BJ ...
không phê không về anh em đồng dâm ạ.
Chúc ae sung sướng nhé !
Chúc anh em sung sướng tê tái nhé !
50228

50229

50230

50231

50232

50233

50234

50235

50236

50237

50238

50239

50240

50241

review-of-lucifer85-for-lan-anh-dam-nu-dam-tham-quyen-ru-tung-phut-giay-2188778-small.jpg

Em thân thiện,dâm, làm nương nên dáng đẹp, chắc, 3 vòng đều đẹp. Ae nhớ tới ủng hộ.

review-of-van-le-for-lan-anh-dam-nu-dam-tham-quyen-ru-tung-phut-giay-2679505-small.jpg

Lần đầu tiên đi thử em 200k trước khi đi cũng ko kỳ vọng nhiều, nhưng gặp thấy quá ok. Ngoan nghe lời

em này rất nhiệt tình và thân thiện, đi em 2 suất vừa mới xong, tuyệt vời lắm anh em.

Nét đẹp thiên thần của em này khiến lòng người xiêu lòng. Khuôn mặt tinh khôi, ánh mắt mê hoặc và mái tóc óng ả tạo nên sức hút không thể cưỡng lại.

review-of-hat-cong-tu-for-lan-anh-dam-nu-dam-tham-quyen-ru-tung-phut-giay-2302051-small.jpeg

E vui vẽ hoà đồng tạo cảm giác cho ae thổi mái thư giản k hối thúc hoặc thúc dục ae … mọi ng nên đến và trải nghiệm thử cảm giác đó… chúc e luôn dông khách

E gái xinh dâm dễ thương , nói thật đi chơi ít người làm nhiệt tình đc như e, nên vô cùng ưng nha. Hẹn gặp lại e iu

Mình là khách quen của em, em thân thiện vui vẻ, thái độ lịch sự, da trắng body thì cao ráo săn chắc như dân tập Gym, đặc biệt là V3.

nghe về em đã nhiều nay mới có dịp được gặp,không uổng công xíu nào,em quá xinh và tình cảm như người iu, sẽ còn quay lại với e

Em có đôi mắt to tròn làn da trắng và mái tóc đen thơm mượt bj bú mút được cái rất thoải mái .

Thấy người là muốn đơ luôn, ko ngờ e đẹp thế, da trắng body chuẩn, răng đều cười duyên lắm, e cởi áo lót ra bú vú e liền, rồi đến cái quần lót nữa lột ra liếm như chưa bao h đc liếm, mê mẩn quá đi. Đâu ra có e hàng ngon dữ chèn

Back