TẠM NGHỈ Kim Anh - MS 38584 - Gái gọi quận 10 - Em gái full SV phục vụ anh em lên nóc

SỐ ĐIỆN THOẠI
0000000000

Shop Hàng

Checker nổi tiếng
NGHỆ DANH
Kim Anh
GIÁ
500
Địa chỉ làm việc
Lê Hồng Phong - Quận 10
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1999
Chiều cao
168
Cân nặng
47
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Cum in Alo
  6. Dọn WC
  7. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24
Lời giới thiệu ngắn
Giới thiệu anh em gái gọi quận 10, gái gọi lê hồng phong một em hàng đầy đủ tất cả kỹ năng cũng như SV phục vụ anh em tê tái sướng tận nóc
Giá : 500K/s
Em rất thoải mái về thời gian và tình cảm với anh em

MÔ TẢ VỀ EM

Tổng quan : Em sinh năm 1999
chiều cao 1m68 thân hình cân đối, Múp Múp Đáng yêu
Ngực tấn công và mông phòng thủ gợi cảm vô cùng, làn da mịn màng mát lạnh
Face :khuôn mặt Baby, nhất là mỗi khi em cười hé lộ chiếc răng khểnh cùng đôi môi xinh căng mọng như trái Dâu Tây
V1 : To và Đẹp, siêu tấn công, to tròn và chắc chắn, căng tràn sức sống, khuôn ngực đẹp, đầu ti nhỏ hồng, quá đẹpppp.
V2 : Người Múp múp săn chắc, cân đối với dáng, ôm nàng thì quá phêêê!
V3 : Tròn, vun cao, cong cớn, gợi cảm,
V4 : khít rịt, thơm tho sạch sẽ, nước nôi chan chứa, chơi rất phê , Nhất là lúc chuột chạy vào Hang Có chiêu trò Cobop phê lắm anh em ạ .!
Đảm Bảo mình Em 1 phong cách làm Tình Chuyên Nghiệp ,anh em k tin cứ Alo qua em tận hưởng Dịch Vụ đi ..!

DỊCH VỤ CAM KẾT

Service : Hôn môi nhẹ nhàng ( anh em vệ sinh răng miệng nhai singgum thì thoải mái nha) vét mương Ok nha, BJ,HJ nhẹ nhàng tình cảm... hợp tác các tư thế, một em gái trẻ trung xinh đẹp và rất nhiệt tình, thoải mái về mặt thời gian, phong cách tình cảm, phục vụ các thượng đế tận tình chu đáo, hứa hẹn mang đến cho ae những màn lên đỉnh cực phê.
- Cam kết : Hôn môi : Có (AE lưu ý vệ sinh răng miệng sạch sẽ)
Hj, Bj: Có , Bj. Bạc Hà.Bj Cô Ca, Bj Sữa Chua, Nóng Lạnh
Hôn, bú bóp zú, hôn ti, mút mát : Có
Vét máng : Có
CIA: Có Cụminalo
WC, liếm lỗ nhị : CÓ
Không cam kết : Phang lỗ nhị

HÌNH ẢNH NGƯỜI ĐẸP
39211

39212

39213

39214

39215