250k KHÁNH MY ❤️ Dáng Múp Vú To, Cực Tình Cảm, Bú Liếm cực sướng

SỐ ĐIỆN THOẠI
0961599493

Hoàng Phi Hồng

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
KHÁNH MY
GIÁ
250
Địa chỉ làm việc
VÕ VĂN VÂN, BÌNH CHÁNH
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1993
Chiều cao
155
Cân nặng
50
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy có làm ae nhé
Lời giới thiệu ngắn
- Chào cả nhà thân yêu, hôm nay mình mang em lại với mọi người, thêm sự lựa chọn khá tốt trong phân khúc này, làm tình cực đỉnh trong làng chịch biz! Một cô nàng với gương mặt bầu bĩnh đầy thân thiện, cùng với nụ cười duyên dáng, với tính cách vui vẻ và gần gũi, em không chỉ mang đến sự sung sướng mà có cả sự thoải mái tinh thần, những câu chuyện vui vẻ và những cái ôm đầy tình cảm sẽ làm tan bao nỗi mệt nhọc sau một ngày vất vả.
- Với cặp vú to tròn đầy gượi dục, đôi môi hồng hào đầy quyến rủ với chiếc lưỡi như ma thuật, lả lướt trên cơ thể sẽ mang đến những thăng hoa cho cuộc tình, với cái mút cu thật sâu và ấm áp, đầy ướt át và gợi cảm, những cái nắc mạnh mẽ bởi cặp mông săn chắc, mang anh lên đỉnh của thiên đường.
P/S : Hôn môi răng miệng sạch sẽ nha. Qua đêm thương lượng với em ấy nha.
Chống chỉ định : bạo dâm, say xỉn, đập đá, rượu bia và các chất kích thích khác, thể loại bá dơ xin né! Không chụp hình quay film khi chưa có sự đồng ý của em ấy!

Da trắng, khuôn mặt ưa nhìn, nhìn e đã muốn ăn luôn rồi, chưa nói kỹ năng dạo đầu rất xuất sắc

Em yêu quá tuyệt vời Mông to đẹp vú đẹp mặt xinh đẹp ae lo mà gặp em để tận hưởng nhé

Rất đáng check giá cả lại hợp lý nữa
Chuyện trò như người yêu vậy ae ạ, hãy đến vs bé để cùng tận hưởng cảm giác này

Bé vui vẻ, dễ thương. Rất xinh và duyên. Body nuột nà. Dâm. Service nhiệt tình, đầy đủ. Và rất chiều khách

Ae đã khen và cũng đã có đầy đủ ý kiến hết rồi nên mình không nói gì thêm nhiều nữa và mình chỉ nói 1 câu em pv " Rất tốt " ..ae đến cảm nhận nhe.

Body rất ấn tượng mong chà bá da mịn mặt có nét. Bj hj nhiệt tình đổi thế các kiểu. Năng động hợp tác chiều khách rất đáng check

Bé xinh nhiệt tình, nước hoa thơm nha cặp mông chết người sẽ gặp e nhiều

Anh em nên trải nghiệm thử chất lượng của bé, chuyên nghiệp lắm

Back