400k HOTGIRL MỘNG TUYỀN TUYỆT PHẨM GÁI XINH SEXY NÓNG BỎNG FULLSERVICE

SỐ ĐIỆN THOẠI
0908695382

Nhà Tuyển Dụng

Tuyển dụng gái gọi chất lượng cao
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
Mộng Tuyền
GIÁ
400
Địa chỉ làm việc
Tô Ký, Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
1990
Chiều cao
162
Cân nặng
49
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24
Lời giới thiệu ngắn
thân chào các ae đồng dâm, lại thêm 1 e xinh xắn quyến rủ nhí nhảnh, giọng ngọt ngào đến các anh đẹp trai hiii 1 e khuôn mặt sáng xinh xắn, đôi mắt to tròn long lanh, dáng cao da trắng, body nuột nà thơm tho mát mịn, phong cách Sexy sành điệu V1 : to bự tròn căng mẩy mát mịn, bú bóp sướng V2 : gọn gàng săn chắc, eo con kiến chuẩn căng, ôm sướng V3 : láng mịn mát lạnh long lưa thưa của gái mới lớn , vét máng thoải mái nước nôi bao sài , ( ANH EM NÀO MUỐN TẮM CHUNG ĐỂ TĂNG THÊM PHẦN SUNG SƯỚNG, em chiều hết nhé Nói về em thì ko gì bàn cải em rất chu đáo và tay nghề điêu luyện Liếm từ trên xuống dưới ko bỏ qua chỗ nào , bú cu lút cán 1, em có đủ kiểu làm tình tăng thêm phần hưng phấn cho thằng con trai cưng nghịch ngợm các ae sướng ko gì tã nổi, đảm bảo gặp e xong là ấn tượng ko thể quên đựơc , chỉ muốn ôm nằm mãi ôm e làm của riêng mà thôi, các ae hãy đến khám phá về e gái xinh làm tinh tuyệt vời và chiều khách như ngươi tình nhé ( Cum in alo có thu phí, em some 2 nữ 1 nam , trà nóng ĐIỀU CÓ TÍNH TIỀN PHỤ PHÍ HẾT NHA AE ) , em có tắm chung và hôn môi bú liếm lút cán cuồng nhiệt như phim sex mỹ nhé, anh em nào răng miệng sạch sẽ em chiều tới bên luôn loan bỡ ai té bờ đê luôn đó, minh mong được sự quan tâm và ủng hộ em nó giúp mình nhé, chân thành cảm ơn các anh em đồng dâm trước nha

Back