TẠM NGHỈ Hoàng Oanh - MS 12341 - Sự trở lại của dâm nữ làm tình cực sướng

SỐ ĐIỆN THOẠI
0983287740

Shop Hàng

Checker nổi tiếng
NGHỆ DANH
Hoàng Oanh
GIÁ
800
Địa chỉ làm việc
Lê Hồng Phong, Quận 10
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
1994
Chiều cao
163
Cân nặng
48
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Cum in Alo
  6. Qua Đêm
Thời gian làm việc
10h trưa - 8h tối
Lời giới thiệu ngắn
Xin gửi đến anh em gái gọi quận 10, gái gọi lê hồng phong một em hàng dâm nữ với những kỹ năng làm tình chuyên nghiệp phù hợp với mức giá, mời anh em cùng thưởng thức
Giá em đi : 800K/s

Thời lượng phục vụ 30-40p/shot

Vài nét về em

Hello anh em gái gọi quận 10, gái gọi lê hồng phong, gái gọi sư vạn hạnh. Lại là trungtamgai đây.

Nhắc đến Thánh nữ Hoàng Oanh chắc mọi người ai cũng biết rồi không cần giới thiệu gì thêm.

Em là một trong những Gà cưng của trungtamgai Về độ Hot với Skill "dâm từ trong trứng" cũng như sự thoải mái mà em đem lại cho mọi người sau mỗi cuộc hẹn,em rất biết nắm bắt tâm lý cũng như lấy lòng người khác, thêm sự dễ thương của con gái miền Tây.

Khả năng tình ái với màn BJ tuyệt đỉnh của em ấy thì trungtamgai nghĩ nên để những anh em đã check rồi rì viu.. Những ai thích gu vừa xinh vừa tình cảm lại làm tình tốt thì không nên bỏ qua kẻo lại tiếc :D

DỊCH VỤ CAM KẾT :
Hôn môi đá lưỡi (lưu ý : em nó phục vụ món này với những checker răng miệng sạch sẽ thơm tho thôi, nếu ko e nó phải né)

HJ BJ, nhiệt tình, 6996 phối hợp các tư thế.

Kỹ năng làm tình của em nó rất ổn, dịu dàng, nhẹ nhàng, miệt mài, đầy nhiệt huyết, nói chung là yêu lắm.

KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG

Hình ảnh người đẹp
34377

34378

34379

34380

34381

Back