TẠM NGHỈ Hoạ My - MS 1232 - Đầm Chắc, Dâm Đãng. Bướm Khít, Mông Cong

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SỐ ĐIỆN THOẠI
0877533725

Gái Non

Checker
NGHỆ DANH
Hoạ My
GIÁ
1000
Địa chỉ làm việc
Tân Sơn Nhì - Tân Phú
Xuất xứ
Miền Bắc
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
9h - 2h khuya
Lời giới thiệu ngắn
Do có rất nhiều anh em gọi điện chọc ghẹo, boom phòng ảo, một số em nó không nghe máy ae để lại tin nhắn mấy e nó sẽ trả lời sớm, anh có bất kỳ sự không hài lòng nào phản ánh Moon SẼ TREO BÍM EM NÓ NGAY LẬP TỨC !
Sau vài tin ae thấy ưng hãy chốt vs e nó đừng nhắn dài dòng trêu đùa em nó cho là spam sẽ block số !
Chúc AE thăng hoa cùng các em nó !
==THÔNG TIN GÁI GỌI ==

" Siêu phẩm cao cấp giá phải chăng cho ae tự thưởng bản thân "

Nghệ danh: Hoạ My

Năm sinh: 1992
Giá đi khách : 1000k/1slot
(Chống Chỉ Định Anh Em Yếu Sinh Lý nè, mà Yếu thì e nó nắn cho hết yếu)
Sdt:
0877.533.725
Khu Vực hoạt động : Tân Sơn Nhì - Tân Phú
Thời gian làm việc : 11h - 2h khuya

Thời gian phục vụ : 40 phút,
Em rất tình cảm và thoải mái về mặt time-line
Qua đêm :Có (giá cả AE tự thỏa thuận)

== MÔ TẢ VỀ EM ==

Face : Tạng người to cao, đầm chắc. Da trắng mịn màng sờ mát tay. Khuôn mặt tròn, xinh, phúc hậu. Đôi mắt nhìn rất dâm
Vòng 1 : Không được to lắm nhưng đầu ty còn hồng hào đẹp bú mút rất thích. Khuôn ngực vừa tay hàng thật bóp thoả mái.
Vòng 2 : Không béo, không gầy. Da thịt săn chắc vừa vặn không bị sồ sề ôm rất thích.
Vòng 3 : To, tròn, cong và săn chắc. Doggy rất êm và phê
Bym : Còn khít và co bóp rất tốt, nước lôi như suối đầu nguồn. Lông lá cắt tỉa gọn gàng, sạch sẽ, chơi rất phê.
Service : Bài bản các bài với kỹ năng tốt, rất điêu luyện. Bj , hj , liếm ty , đá cà , múa cột , kèn sáo rất hay. Đôi môi của em mút nhìn cực dâm giật và kích thích.

+++Dịch Vụ Đăng Ký+++
+ Hôn môi : Có.
+ Hj, BJ, Mút cà, liếm cột : Có
+ Hôn, bú bóp vú : Có
+ Vét : Có.
+ 69-96: Có
+ Tắm chung, tắm chim: Không
+ CIA,WC, Chơi lỗ nhị : Ko
+ Qua đêm : có, giá thỏa thuận

=== ĐÁNH GIÁ ===
+ Thái độ: Rất ngoan và lễ phép. E rất tình cảm, nhiệt tình, thời gian thì cực kỳ thoải mái luôn.

CAM KẾT
– KHÔNG ẢNH ẢO – KHÔNG CÔNG NGHIỆP – KHÔNG BOM KHÁCH – KHÔNG TRÁO HÀNG

CHÚ Ý
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
đã đến thăm em, bác nào yếu nhhớ nói ẻm nha không phọt 30s lại tiếc tiền hehe32155

Đúng như ae dã nói , em rất tuyệt vời, kg gi để nói. Em quá dâm , toi phai đi lên mây , pe qua pe vừa dep vừa xinh.

Tôi rất hài lòng với cách phục vụ của em ý.. hẹn gặp lại em nữa
36066

Lâu ngày gặp lại em. Vẫn xinh quyến rũ làm tình như người iu. Chúc em đông khách

Nay được húp nước đầu ngon quá ae ạ,em cũng rất nhiệt tình vui vẻ.màn bú mút kèn sáo rất phê..lâu không chịch nên nhấp dc 1 lúc vào cái bím ẩm ướt thì out luôn chưa kịp cho em lên đỉnh.Hẹn ng đẹp hôm khác nhé
View attachment 37015
moá xinh quá bác ơi, cẩm ơn bác rp nhé chiều sang húp

ngực tấn công, mông phòng thủ. Phê tê cả người, khoản làm tình miễn chê, muốn tuôn trào luôn. 38646

Dáng ngon, face xinh và dâm. Bj phê. Còn rất thân thiện, vui vẻ. Phục vụ rất chu đáo

Nay được húp nước đầu ngon quá ae ạ,em cũng rất nhiệt tình vui vẻ.màn bú mút kèn sáo rất phê..lâu không chịch nên nhấp dc 1 lúc vào cái bím ẩm ướt thì out luôn chưa kịp cho em lên đỉnh.Hẹn ng đẹp hôm khác nhé
37015

Gặp em cũng nhiều lần rồi, nay mới có dịp report, em 3 vòng chuẩn ko chê vào đâu đc39490

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back