TẠM NGHỈ Hải Yến - MS 35760 - Hotgirl nhiệt tình vui vẻ chiều chuộng như người tình

SỐ ĐIỆN THOẠI
0366895716

ClickGirl

Checker nổi tiếng
NGHỆ DANH
Hải Yến
GIÁ
200
Địa chỉ làm việc
27 Đường D23, Khu Dân Cư Viet Sing
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1991
Chiều cao
160
Cân nặng
50
DỊCH VỤ
  1. Hôn Vú
  2. Vét Máng
  3. HJ + BJ
  4. Chơi some
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
9h - 2h khuya
Lời giới thiệu ngắn
Chào anh em gái gọi thuận an, gái gọi bình dương, trungtamgai lại tìm ra được một em gái hotgirl xinh như tiên, các kỹ năng làm tình cũng như SV của em thì khỏi phải bàn, chúc anh em có những phút giây thư giản bên em nó nhé
Giá : 200K/s

Đôi lời giới thiệu

Em gái xuất thân từ massa vừa mới vào nghề có đấm bóp sơ cho ae để giải mỏi nhé. Em nó phục vụ rất chu đáo và tận tình vui vẻ.
Dáng người thon vú thật còn rất căn bóp vừa tay rất sướng.
Mông cong doggy rất phê. Thời gian thoải mái không hối thúc.

Sơ qua dịch vụ em nó: Tắm chung có ae lên cứ bảo e nó nha Vét máng 69 thỏa mái vui vẻ các tư thế ae nha.
Some 2 nam 1 nữ có luôn ae nha qua sướng để cho ae thử nhé.
Qua đêm có giá thỏa thuận với em nó nhé.

=== DỊCH VỤ CAM KẾT ===
Service: Nhẹ nhàng tình cảm, thích ôm ấp vuốt ve, tâm sự ...

Em nó thích ôm hôn vét máng trước khi làm chiến đấu, Hj, Bj đủ bài... thời gian thì thoải mái, say sưa quên lối về ... hợp tác mọi tư thế chiến đấu, quả thực làm tình với một em gái xinh và ngoan thế này thì cảm xúc rất thăng hoa ... anh em lưu ý nhẹ nhàng tình cảm nhé, em nó còn trẻ nên sợ các anh "holigan bạo dâm quá khích" lắm.

Cam kết: Some 2 nam 1 nữ + Overnight + Vét Máng + Cho khách ôm ấp vuốt ve, hôn bú bóp vếu + Hj, Bj, liếm láp toàn thân nghệ thuật
Thái độ: Nhẹ nhàng tình cảm vui vẻ, yêu chiều khách , thời gian thoải mái,phục vụ các thượng đế tận tình chu đáo
Không cam kết: WC, CIA, Lỗ nhị,

=== CAM KẾT ===
KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG

HÌNH ẢNH NGƯỜI ĐẸP
35404

35405

35406

35407

35408

Back