TẠM NGHỈ Hạ Vũ Vi - MS 39256 - Em gái sugar baby cực dâm đãng

SỐ ĐIỆN THOẠI
0000000000

Shop Hàng

Checker nổi tiếng
NGHỆ DANH
Hạ Vũ Vi
GIÁ
700
Địa chỉ làm việc
Lê Hồng Phong - Quận 10
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1999
Chiều cao
167
Cân nặng
48
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
Thời gian làm việc
24/24
Lời giới thiệu ngắn
Chào anh em gái gọi lê hồng phong, gái gọi quận 10, gái gọi sư vạn hạnh, hôm nay trungtamgai mang đến cho anh em một em gái còn teen non tơ, bím cực khít làm tình cực căng
Giá em đi : 700K/s

Em rất thoải mái về thời gian cũng như tình cảm dành cho anh em

GIỚI THIỆU VỀ EM

❤️ Nàng là hình bóng trong cơn say của bao người ❤️
Hạ Vũ Vi đã quay trở lại - với diện mạo khác hơn, được nâng cấp thông qua quá trình thể dục rèn luyện cơ thể hứa hẹn sẽ mang đến cho các checker một nàng Vi rất khác! Hạ Vũ Vi vẫn giữ nguyên các service phụ với giá giống hệt như lúc trước.
Nếu các checker đã quen với gói kinh phí 700 + 300 massage mà các bạn khác mang đến, nay có thể phiên bản kinh tế hơn nhưng chất lượng vẫn tương đồng đến từ Hạ Vũ Vi!
Một shot cơ bản khoảng 40 - 45P bao gồm: Tắm chung - Ôm ấp - Massage nếu có nhu cầu - Mơn trớn và cùng nhau tiến đến đỉnh cao thỏa mãn!

Tổng thể: dàn cao máy thoáng, style tình cảm thân thiện, da dẻ trắng trẻo, mịn màng, có ử dụng nước hoa nên thơm dịu và quyến rũ.
Mặt: bầu bĩnh, nhìn đáng yêu, dâm đãng, sexy gợi tình
Ngực: to tròn, mát mịn phục vụ các anh em bú liếm thoải mái, lúc cưỡi ngựa mà em nó nhún nhẩy thì vú cứ rung lắc nhìn cực phê
Eo: hơi đầm nhưng săn chắc, ôm ấp phê lắm.
Mông: to, cong cớn, mịn màng, chơi tư doggy sướng tê người
Bướm: hồng hào, mu cao, khít, sạch sẽ, nước nôi tràn trề như suối nguồn, dâm lắm luôn ý.

=== DỊCH VỤ CAM KẾT ===

Service : BJ HJ, đá cà, múa cột, kèn ngang sáo dọc bài bản tình cảm, êm ái, không hối thúc. Thái độ nhiệt tình ngoan ngoãn hợp tác nói chung em nó rất dâm nhé đi chơi hiếm gặp mấy em hàng nào có phong cách làm tình hoang dại đê mê như vậy, âm thanh trung thực, sống động, đập tê tái phê lắm, em nó có thể tắm chung nhé.
Cam kết : Hôn môi ( tình cảm, xoắn lưỡi như người yêu luôn) + Ôm ấp, vuốt ve tình cảm, Hôn bú bóp vú + Hj, Bj, liếm láp toàn thân nhiệt tình bài bản + Vét thoải mái, hợp tác mọi tư thế có cả 69 - 96...
Không cam kết : WC, CIA, Chơi lỗ nhị, Some, Overnight
Phong cách : Nhẹ nhàng tình cảm vui vẻ, yêu chiều khách như người yêu, thời gian thoải mái, phục vụ các thượng đế tận tình chu đáo

=== CAM KẾT ===

KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG - DỊCH VỤ CHẤT LƯỢNG BẢO ĐẢM NHƯ CAM KẾT

HÌNH ẢNH NGƯỜI ĐẸP
35982

35983

35984

35985

35986

Back