TẠM NGHỈ HỒNG YẾN - Dâm xinh dịu dàng - Ngọt ngào da thịt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SỐ ĐIỆN THOẠI
0705561049

Aquaman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
HỒNG YẾN
GIÁ
500
Địa chỉ làm việc
Nguyễn Văn Đậu, Phú Nhuận
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
1998
Chiều cao
160
Cân nặng
48
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy là có làm ạ.
Lời giới thiệu ngắn
Dâm xinh nhẹ nhàng tình cảm.
Ngoan chiều khách sung sướng tê tái.
Chăm chỉ yêu chiều anh em hơn cả ng yêu cũ, ngọt ngào hơn hẳn người yêu mới. Chăm chút hơn cả sư tử hà đông ở nhà. kkk.
Em dâm lắm ae nhé
AE sung sướng bên gái đẹp nhé.

review-of-dong-tay-for-re-up-hong-yen-dam-xinh-diu-dang-ngot-ngao-da-thit-2807244-small.jpg

xinh gái dịu dàng nhẹ nhàng .lam tình sướng....ae nên Thử để biết cảm giác thăng hoa

review-of-tony-nguyen-for-re-up-hong-yen-dam-xinh-diu-dang-ngot-ngao-da-thit-2777824-small.jpg

Kình kịch cả đêm qua cùng em. Body đúng gu mình thích, đẹp quyến rũ, bú liếm rất nhiệt tình, mân mê thoải mái như người yêu. Cảm ơn em đã cho anh những giây phút thăng hoa.

review-of-huynh-kiet-for-re-up-hong-yen-dam-xinh-diu-dang-ngot-ngao-da-thit-2747390-small.jpg

Em xinh, body chuẩn, vòng nào ra vòng đó. Dịch vụ đầy đủ. Chơi nhiêt tình ko hối thúc .đáng check lắm

Kỹ năng làm tình đá bi phải nói là tuyệt đỉnh,cực phê luôn.ngực to thật bóp sướng quá.

Một em vui tươi tình cảm nhưng dâm lắm à nha trắng trẻo sạch sẽ chịu hợp tác là mình thích rồi

Em ấy giao tiếp vui vẻ lịch sự, biết chiều theo cảm giác của khách. Rất đáng check

Da e mịn mát rờ thích lắm, Vú mông thì chỉ muốn bóp mãi thôi. E Bj y chang trong JAV thích thế nào e chiều theo thế nấy nghĩ đến giờ vẫn còn thèm. Mình chịu đx 3 thế out trong sung sướng xin e cái thứ 2 mà e bận việc, hẹn lần sau báo thù

Ngon bổ rẻ, vào cuộc rất dâm, làm vừa ý khách , skill BJ đỉnh luôn nhé mọi người, Mông to doggy đúng phê.

Mới vừa gặp em về vẫn còn nhớ rất nhiều 69 hôn môi như người tình sẽ là mối của chị chúc em luôn đắc khách

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back