300k ❤ HỒNG VÂN ❤ SIÊU DÂM NỮ BÚ LIẾM ĐỈNH CAO LÀM TÌNH CỰC SƯỚNG

SỐ ĐIỆN THOẠI
0789937128

Avenger

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
Hồng Vân
GIÁ
300
Địa chỉ làm việc
Dương Bá Trạc, phường 2, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1980
Chiều cao
160
Cân nặng
50
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. HJ + BJ
  4. Cum in Alo
  5. Dọn WC
  6. Chơi some
  7. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24
Lời giới thiệu ngắn
Nay lên sóng gửi đến anh em một thần dâm thứ thiệt, nói về độ chất chơi cũng như độ dâm đãng thì em này đúng là best của diễn đàn
Em này thì đã ko còn quá xa lạ với ae nữa rồi, tên tuổi của em nó đã vươn tầm thành một thần dâm thứ thiệt, mà ở nơi em ae checker sẽ được trải nghiệm những cảm xúc thăng hoa trong tình dục hết mức có thể
Service: Phải công nhận đây là một em mà phần service chỉ có thể dùng từ đỉnh để miêu tả. Từ hôn hít bú liếm các kiểu các tư thế, cái lươi của em nó sẽ khám phá di chuyển khắp cơ thể đảm bảo làm ae sướng rân. HjBj thì em làm quá thuần thục nhuyễn rồi, 6996 bao phê, CIA xuất vô miệng cực sướng, some thác loạn … ae chỉ cần lịch sự nhẹ nhàng em nó sẽ chiều tẹt ga.
Hồng Vân – Siêu dâm nữ với kỹ năng tình dục đỉnh cao, với độ dâm và chiều khách của em nó chắc chắn sẽ mang đến trải nghiệm ko thể quên cho ae

E rất đẹp dịu dàng,vui vẻ nhiệt tình phục vụ thì trên cả tuyệt vời , hẹn gặp lại.

Anh vui đem cum

Đính kèm

459.5 KB · Lượt xem: 5
E này sạch sẽ hàng họ quá ngon, da trắng môi đỏ, vét máng e nó rên cho phê vkl luôn á

E này sạch sẽ hàng họ quá ngon, da trắng môi đỏ, vét máng e nó rên cho phê vkl luôn á

Đúng là siêu phẩm ko cần bàn cãi, kỹ nang làm tình của e này xuất sắc nhất tôi từng đc trải nghiệm. Tuyệt vời

Lý do tôi mê e: Service đỉnh. Thái độ vô cùng chiều khách. Cái mông e chổng ra trc mặt và con bướ.m mời gọi thật khó mà kiềm chế

Vừa gặp xong em giao tiếp nhỏ nhẹ thân thiện. Kỹ năng làm tình xuất sắc, giá cả hợp lý. Sẽ còn gặp lại em, chúc em iu cuối tuần đông khách nhé

Mới đi gặp e nữa lần này phê hơn lần trước vì biết e trước rồi. Vẫn vui vẻ nhiệt tình có report ae xem! Rất đáng check ae nên thử.

Bú cu rất phê không hiểu sao đi nhiều em rồi nhưng chưa có ai bú cu mà ấm nóng như vậy. Làm xong em còn nằm tâm sự cứ nghĩ là mình đang ôm ny vậy. Hẹn gặp em nữa

Back