TẠM NGHỈ Gia Hân - MS 22163 - Vú bự mông to làm tình doggy cực phê

SỐ ĐIỆN THOẠI
0989724730

Shop Hàng

Checker nổi tiếng
NGHỆ DANH
Gia Hân
GIÁ
300
Địa chỉ làm việc
690b Lê Hồng Phong, Phường 10
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
1995
Chiều cao
160
Cân nặng
46
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
Thời gian làm việc
10h đến 5h chiều
Lời giới thiệu ngắn
Xin giới thiệu anh em gái gọi quận 10, gái gọi sư vạn hạnh, gái gọi lê hồng phong một em dâm nữ siêu dâm dục, thèm khát làm tình, bím khít hồng hào vú liếm cực sướng
Giá em đi : 300K/s
Em rất thoải mái về thời gian và tình cảm với anh em

ĐÁNH GIÁ :

Tổng quan : Gia Hân là em hàng cam kết chất lượng vượt trội so với giá, từ ngoại hình, khuôn mặt, nước da đều toát lên sự gợi dục vô cùng, đặc biệt sự chiều chuộng cũng như sv của em nó chắc chắn anh em nào đi 1 lần sẽ phải đi lại lần 2, lần 3 và lần tiếp theo nữa. Mời anh em đồng dâm, thực tế còn chất lượng ho
Dáng : Dáng chuẩn Model chân dài 1m62 cực đẹp, cực sang trọng sexy và quyến rũ
Da : Trắng nõn như trứng gà bóc mịn màng mát mẻ, nước da cực thích luôn.
Face : Gương mặt xinh hoàn hảo chuẩn hotgirl hiện đại, vô cùng cuốn hút và sang trọng, cặp môi căng mọng gợi cảm
Ngực : To đùng đẹp tuyệt, hàng độ xịn đét, mềm mại, ấm áp, đẹp thôi rồi, bóp bú thoải mái
Eo : Chuẩn siêu mẫu, thắt đáy lưng ong, bụng phẳng lỳ
Mông : To tròn và cong vút, doggy phê lòi kèn
Bướm : hồng hào, thơm tho sạch sẽ, khít rìn rịt, lông lá gọn gàng, nước nôi nhày nhụa vét ngập mồm no bụng

SERVICES :

Hôn môi nút lưỡi : Có (với điều kiện miệng thơm, nhai cool air, đánh răng thơm tho sạch sẽ tại hiện trường)
Ôm ấp vuốt ve : Có
Vét máng : Có
Hôn vếu, bóp vếu : Có
HJ + BJ : Có
CIA : Ko
Tắm chung : Có
Làm tình 6996 : Có
Không cam kết : Lỗ nhị, Some,
Thái độ : cực kỳ tình cảm, vui vẻ, lễ phép, yêu chiều khách, có ý thức rất cao về công việc của mình, là một em hàng xinh đẹp vô cùng, kỹ năng và thái độ chuẩn mực, một sự lựa chọn ko thể tuyệt vời hơn trong phân khúc

CAM KẾT :

KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG

HÌNH ẢNH NGƯỜI ĐẸP
37358

37359

37360

37361

37362

Back