300k Dâm Nữ An Nhiên - Tình Dục Đỉnh Cao, Siêu Phẩm Bú Liếm

Avenger

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
THÔNG TIN EM NÓ CHO CÁC BÁC

Nghệ danh: An Nhiên
Năm sinh: 1992
Giá đi khách : 300k/1slot
Sdt: 093.803.4376
Địa chỉ làm việc: Điện Biên Phủ, Thành phố Nha Trang
Thời gian làm việc: 24/24

MÔ TẢ NGẮN VỀ EM NÓ
Giới thiệu anh em một siêu phẩm cumback !
FACE: Khuôn mặt duyên đáng yêu nụ cười trong sáng mơ màng, dáng cao chân dài quyến rũ gợi tình
SKIN: Da trắng mịn, mát mẻ, độ đàn hồi căng tràn sức sống
NGỰC: Tròn xoay to to, đàn hồi bóp cực sướng rất vừa tay, cảm giác rất là yomost ~
EO: Gọn thon, thịt chắc đàn hồi.
MÔNG: To Tròn Trắng mịn màng, Doggy cực kì thích hợp ~
BƯỚM : Đẹp hồng hào, Xinh xắn cực kì nhóe
Service : Hôn môi như người yêu, tắm chung tắm chim, ôm ấp vuốt ve tình cảm, vét mương, HJ, BJ nhẹ nhàng tình cảm... Chiều khách .... Nhẹ nhàng , tình cảm , ko giục giã .... Đầy đủ công đoạn & đặc biệt là biết phối hợp tác chiến trong mọi tư thế., một em gái trẻ trung xinh đẹp, rất nhiệt tình, đáng yêu thoải mái về mặt thời gian, phong cách tình cảm, phục vụ các thượng đế tận tình chu đáo, hứa hẹn mang đến cho ae những màn lên đỉnh, xả stress sảng khoái, thoải mái.

DỊCH VỤ CAM KẾT
+ Hôn môi : Có.
+ Hj, BJ, Mút cà, liếm cột : Có
+ Hôn, bú bóp vú : Có
+ Vét : Có.
+ 69-96: Có
+ Tắm chung, tắm chim: Không
+ CIA,WC, Chơi lỗ nhị : Ko
+ Qua đêm : có, giá thỏa thuận

CAM KẾT
KHÔNG ẢNH ẢO – KHÔNG CÔNG NGHIỆP – KHÔNG BOM KHÁCH – KHÔNG TRÁO HÀNG

CHÚ Ý
Đọc kỹ thông tin trước khi check. Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.

HÌNH ẢNH CỰC CHẤT CỦA EM

64124

64125

64126

64127

64128

64129

64130

64131

64132

64133

64134

64135

64136

64137

64138

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Mới chén xong nói chung khá ok sv em làm đầy đủ chu đáo như quảng cáo, vui vẻ k hối thúc đâu nha a e

Ngoan dễ gần rất nhiệt tình với khách dạo đầu ko dục dã sướng tê chym phê lắm luôn

Back