400k Uy Tín DẠ THẢO - Dễ thương ngọt ngào - Ngoan dâm chiều khách

SỐ ĐIỆN THOẠI
0964540281

CityChicks

Checker nổi tiếng
NGHỆ DANH
DẠ THẢO
GIÁ
400
Địa chỉ làm việc
Phạm Thế Hiển, Long Khánh, Đồng Nai
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1997
Chiều cao
159
Cân nặng
50
DỊCH VỤ
  1. Hôn Vú
  2. Vét Máng
  3. HJ + BJ
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy là có làm
Lời giới thiệu ngắn
Gửi đến anh em Gái Gọi Thuận An - Gái Gọi Bình Dương một em gái xinh xắn đáng yêu, em ấy rất dễ thương và có thêm khoản massage thử giản miễn phí cho anh em nữa nha.

Dáng vẻ trẻ trung, đáng yêu của em ấy sẽ làm anh em hài lòng.
Em gái trẻ xynh tươi. Rất ngoan hiền chiều khách.
Body non tơ, xinh mướt, ngon dâm đáng check.

Em có thái độ phục vụ rất tình cảm, làm tình bài bản, không chê vào đâu được.
Nóng bỏng tê tái, sung sướng, đê mê. nghệ thuật giường chiếu xuất sắc,
Mời anh em thưởng thức.

Chúc anh em sung sướng nhé !

Massage đấm bóp miễn phí. (Phụ phí 100k với dịch vụ thêm: trườn ngực + dọn Wc + liếm khắp người.)

17435

17437

17438

17439

17443

17444

17445

17446

17447

17448

17449

17450

17451

review-of-rita-tran-for-re-up-da-thao-de-thuong-ngot-ngao-massage-fuck-dam-2622101-small.jpeg

Gặp lại e một buổi tối hơi say tắm xong xà vao e quên mẹ lối về, quá xá mê e rồi

review-of-chim-to-for-re-up-da-thao-de-thuong-ngot-ngao-massage-fuck-dam-2536280-small.jpeg

Mới gap e về rất là ưng nha. Nhe nhàng êm ái ,choi sướng gì đâu.muon choi cai nua ma het xiềng nen hen e lam sau kkk.Tặng e cai repor cho e vui va chúc e luon đông khách nha ❤️❤️

Vóc dáng quyến rũ và sự sành điệu của em làm cho mọi trang phục trở nên hoàn hảo hơn, làm nổi bật vẻ đẹp tự nhiên của em.

Lúc mình doppy em rên rỉ muốn sập luôn cái phòng làm hứng quá phải out luôn, lâu rồi mới gặp đc em dâm như vậy chỉ có lết về bằng 2 đầu gối...Ngon.

Lâu rồi mới có dịp gặp lại em vẫn dâm kiểu người tình chơi sướng chym

Mới sáng ra gặp mở hàng cho gái đã rất ấn tượng , gái rất vui ve , nói chuyện và cách phục vụ rất thoải mái , dáng e eo thon đúng hình , đúng người , ae nào rảnh rỗi qua thử nha ,

Tôi không biết diễn tả kiểu gì để hết nét đẹp này. Chỉ ngắn gọn bằng 1 chữ NGON

Mặt xinh, nói chuyện dịu dàng, bên cạnh đó còn cực kì chiều khách và tình cảm.

Bé xinh, nhiệt tình, màn BJ đỉnh cao tê hết cả người, làm tình rên quá xá rên. Hơi có lipit tí. Nói chung là rất ok trong tầm giá nha ae

Đã check nha mấy bạn , với giá này thì ko thể đòi nhiều , nhưng e khá nhiệt tình mà đúng mới vào nghề , mà mới vào thì các bạn biết có cái hấp dẫn chổ nào rồi đó .

Lâu lắm mới đi nay hên gặp đc bé xinh ngoan dâm và rất chiều khách.Thanks e đã chiều a tới bến

ngoại hình và cách làm việc rất ok. Dễ thương.Có dịp lại ủng hộ e thêm, cảm ơn e

Back