300k CÁT TƯỜNG - E GÁI MIỀN TÂY NUỘT DUYÊN XINH XẮN MỘC MẠC DỄ IU

SỐ ĐIỆN THOẠI
0908367747

RKman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
CÁT TƯỜNG
GIÁ
300
Địa chỉ làm việc
nguyễn oanh ,p17, gò vấp
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
1995
Chiều cao
159
Cân nặng
48
DỊCH VỤ
  1. Hôn Vú
  2. Vét Máng
  3. HJ + BJ
  4. Qua Đêm
Thời gian làm việc
9h sáng đến 12h khuya
Lời giới thiệu ngắn
HÀNG CAM KẾT - GÁI MIỀN TÂY - CHÂN CHẤT - THÁI ĐỘ TỐT - NGON BỔ RẺ

Em này chuẩn miền Tây, dáng dây, mặt hiền đậm chất nam bộ, body nuột nà trắng trẻo

Dáng người : cao 1m59 , body mình dây cân đối
Mặt: duyên dáng dễ nhìn, quan trọng là em rất hiền và thân thiện
Ngực : căng tròn mêm mại, bú bóp vô tư thoải mái, ko giữ hàng nhé
Eo : có xíu lipid nhưng ôm vẫn sướng
Mông : quả mông to tròn, cong mãy, vừa ôm eo vừa doggy rât tuyệt .
Bướm : khít , múp , nước nôi ok , lông tỉa gọn gàng .
Dịch vụ cam kết thực hiện : nhẹ nhàng và tình cảm , bj ,hj , hợp tác mọi tư thế , vét máng thoải mái , nói chuyện vui vẻ và lễ phép ngoan hiền .
Thái độ : lịch sự , nhẹ nhàng , ân cần , nói chuyện vui vẻ , không hối thúc - Không bỏ bom , không công nghiệp , không tráo hàng
ava copy.jpg

Hôm nay lần đầu tiên trải nghiệm 1e ngon z .rất hài lòng với thái độ và PV của ẻm Kiểm tra miệng liên tục gần 10lan suýt mấy lần kém chút thì bị ăn zero,

review-of-phongtran-for-reup-cat-tuong-e-gai-mien-tay-nuot-duyen-xinh-xan-moc-mac-de-iu-2798805-small.jpg

review-of-kevincheckerreal-for-reup-cat-tuong-e-gai-mien-tay-nuot-duyen-xinh-xan-moc-mac-de-iu-2678062-small.jpeg

Hi ae nay mình review em hàng này cho ae tham khảo: Vòng 1 vú real to bú mút sướng Vòng 2 thì ôm ấp vừa đủ tê đủ phê Vòng 3 thì doggy bao phê và mình gục ngã trên chiến trường với thế này. Bím em nhiều nước nha ae nước cứ gọi là lênh láng kkk Em gu tình cảm nói chuyện nhẹ nhàng và nụ cười rất tươi của gái miền tây, em không hối thúc và thế nào em cũng chiều nhưng do cu mình dài nên em ko cưỡi ngựa được thôi kkk . Nói nhiều mất hay đến và trãi nghiệm đi mấy đồng dâm

review-of-xau-cu-anh-for-reup-cat-tuong-e-gai-mien-tay-nuot-duyen-xinh-xan-moc-mac-de-iu-2790942-small.jpg

Lâu lắm rồi mới gặp lại e mà chạy quãng đường hơi xa .nhưng được cái e làm có tâm. Phục vụ nhiệt tình đúng gu tui thích các ông à.nói nhiêu thôi các ông tự trãi nghiệm với trọn bộ combo của e nó nhé.chúc e gái đông khách.

em chiều khách lắm kỹ năng trên giường của em chuyên nghiẹp và rất dâm, a e qua check k thất vọng đâu

Khá là ấn tượng với e này mình mới lấy phòng chưa kịp tắm là e đã đến. . Về bím thì khít đâm sướng chiều cao của e phù hợp với mình nên kiểu nào cũng phê sẽ còn gặp lại em. Rất hài lòng

Đi chơi cũng nhiều. Nay gặp em đúng gu mình thích luôn. Đã con mắt, sướng con cu. Em rất dễ thương. Gu tình cảm. Rất biết chiều khách

Quá hài lòng với e nó các ông ạ ngon dâm tình cảm chiều chuộng đủ kiểu phê thật sv ok nha

Em xinh, nhiệt tình nói chuyện deth - lần đầu gặp mà tưởng như thân lắm rồi - Ngực - Mông - Eo hết chỗ chê luôn

E ngon,rất thơm,vú mông đầy đặn,to tròn,làm tình phê,chịch sướng.rất xưng danh thần dâm

Back