TẠM NGHỈ Bích Hằng - MS 37855 - Dâm nữ làm tình cực phê

SỐ ĐIỆN THOẠI
0879258688

ClickGirl

Checker nổi tiếng
NGHỆ DANH
Bích Hằng
GIÁ
400
Địa chỉ làm việc
XC2, Bến Cát
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1993
Chiều cao
157
Cân nặng
48
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
09h sáng - 02h khuya
Lời giới thiệu ngắn
Hôm nay trungtamgai xin giới thiệu với anh em gái gọi bến cát, gái gọi bình dương một em hàng siêu ngon, làm tình cực đã, mời anh em cùng thưởng thức
Giá : 400K/s

Phục vụ từ 30-40p
Em rất phục vụ rất nhiệt tình và thoải mái với anh em về giờ giấc

Đôi lời về em

XIN CHÀO AE..!!! NAY MÌNH LẠI MANG ĐẾN CHO AE GÁI GỌI BẾN CÁT, GÁI GỌI BÌNH DƯƠNG MỘT EM HÀNG VỪA NGON VỪA BỔ RẺ LẦN ĐẦU TIÊN LÀM GÁI VÀ BƯỚC RA ĐỜI VA CHẠM, EM RẤT DỄ THƯƠNG MẶT XINH DÂM ĐÃNG ĐÔI MẮT CUỐN HÚT NHÌN VÀO ĐÔI MẮT EM PHÁT LÀ CHIM CỨNG LÊN NGAY EM NÀY RẤT DÂM NÊN LÀM TÌNH THÌ AE KHỎI PHẢI LO CHƠI TỚI BÊN NHÉ.

•FACE: XINH DỄ THƯƠNG ĐÔI MẮT CUỐN HÚT

•V1: HỆ CAM VỪA VẶN BÚ LIẾM MÒ BOP THOẢI MÁI AE

•V2: BODY ĐẸP MÚP MÚP ĐIỆN NƯỚC 3 PHA

•V3: MÔNG TO CĂNG TRÒN XĂNG CHẮC AE DOGY LÚC SẮP OUT BÓP VẶN NHÀO NẶN MÔNG EM THÌ PHÊ THÔI RỒI

•BÍM: LÔNG LÁ ĐẦY ĐỦ ĐƯỢC EM CHĂM SÓC KỸ CẮT TỈA GỌN GÀNG SẠCH SẼ NÊN AE VÉT MÁNG THOẢI MÁI NHÉ BÍM ĐẸP THƠM PHỨC

>>>HÀNG NGON CAM KẾT KO CN KO TRÁO HÀNG NÊN AE YÊN TÂM TỚI CHƠI VUI VẺ CÙNG EM ẤY NHÉ, CHÚC AE NGON TRYM CÙNG EM<<<

DỊCH VỤ CAM KẾT

Service : Nhẹ nhàng tình cảm, thích ôm ấp vuốt ve, tâm sự ... Em nó thích ôm hôn vét máng trước khi làm chiến đấu, Hj, Bj đủ bài... thời gian thì thoải mái, say sưa quên lối về ... hợp tác mọi tư thế chiến đấu, quả thực làm tình với một em gái xinh và ngoan thế này thì cảm xúc rất thăng hoa ... anh em lưu ý nhẹ nhàng tình cảm nhé, bạo dâm quá khích anh em
Cam kết : Hôn môi (AE lưu ý răng miệng sạch sẽ) + Vét Máng + Cho khách ôm ấp vuốt ve, hôn bú bóp vếu + Hj, Bj, liếm láp toàn thân nghệ thuật, WC thuần thục điêu luyện
Thái độ : Nhẹ nhàng tình cảm vui vẻ, yêu chiều khách , thời gian thoải mái,phục vụ các thượng đế tận tình chu đáo

TỪ CHỐI

Say xỉn,ngáo đá,bạo dâm,biến thái,súng gắn bi

Một vài hình ảnh về người đẹp

33512

33513

33514

33515

33516

Sửa lần cuối:
Back