TẠM NGHỈ Uy Tín BÉ CANDY - Dâm ngọt hơn kẹo - làm tình phê sung sướng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SỐ ĐIỆN THOẠI
0373152903

Aquaman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
BÉ CANDY
GIÁ
500
Địa chỉ làm việc
đường số 19. P. Bình an. Q2
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1998
Chiều cao
160
Cân nặng
48
DỊCH VỤ
  1. Hôn Vú
  2. Vét Máng
  3. HJ + BJ
Thời gian làm việc
11h trưa tới 21h tối
Lời giới thiệu ngắn
Xin giới thiệu anh em cô bé dâm đãng có giọng nói ngọt ngào.
Giới thiệu với anh em đôi chút về những điểm mạnh của em: em sở hữu cặp bồng lai siêu đẹp, to tròn cong và săn chắc, các anh có thể tới gặp em nhào nặn bú liếm thoải mái; ngoài ra em còn mạnh nhất ở khoản làm tình siêu đỉnh: cam kết với các anh là BJ, liếm bi, múa cột sung sướng tê rần người. Cô bé em của em thì lại nước nôi lênh láng, anh em thích ẩm ướt thì còn hơn cá gặp nước, tha hồ mà quẫy tung toé nhé! kkk.
Anh em sung sướng nhé, nhất anh em rồi!

review-of-da-lien-hoa-for-huyen-candy-dam-ngot-hon-keo-lam-tinh-phe-sung-suong-2717438-small.jpeg

Nay thật may mắn chọn trúng em ,e dễ thưg ,đáng iu , biết chiều chuộng ,hẹn gặp lại em .

review-of-fucker-for-huyen-candy-dam-ngot-hon-keo-lam-tinh-phe-sung-suong-2000101-small.jpg

Em trắng trẻo xinh gái. Vui vẽ dễ gần. Ngồi gần em mùi hương dể chiệu sờ làn da mịn mà phê. Bíp đẹp khít sạch sẽ anh em nào thích vét thì ko cưỡng lại đc. Vú vừa tay dáng đẹp

review-of-boy-de-thuong-for-huyen-candy-dam-ngot-hon-keo-lam-tinh-phe-sung-suong-1684818-small.jpg

Nếu Vedan chưa có khuôn mặt đại diện thì nên chọn bé nha . Report ngắn gọn: - NGON TỪ THỊT NGỌT XƯƠNG -

Bác nào muốn có cảm giác phê tận nóc , PV nhiệt tình chu đáo thì tới e này nha tôi đã check và rất hài lòng

Em ngoan ngoãn, dễ thương, ưa chiều chuộng.
Mật ngọt chết ruồi luôn. Chúc anh em say trong ái tình với em nhé !

Hôm qua vừa gặp xong hôm nay lại nhớ cái cặp mong to tròn này giờ sao ta

Thầm cảm ơn e nhiều vì cả tuần nay nhịn rồi. Hnay gặp e vừa dâm vừa có kỹ năng bá đạo, làm mình đc phen lên đỉnh phê nòi

Em đúng kiểu xinh , sang . Xịn , mịn thơm . Gặp e rồi là k muốn đi ai khác

Dáng cao chuẩn đét vòng nào ra vòng nấy Bé thân thiện khá dễ thương. Bj lút cán ọt ọt nha ae

Cái lưỡi thần thánh lướt tới đâu sướng tê tới đó .làn đầu tiên đi đc e hàng ngon ,làm tình lại tuyệt đỉnh thế này .xứng đáng lắm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back