TẠM NGHỈ Bảo Nhi Sexy - MS 31291 - Mỹ nữ dâm tình nhiều nước

SỐ ĐIỆN THOẠI
0969287894

ClickGirl

Checker nổi tiếng
NGHỆ DANH
Bảo Nhi Sexy
GIÁ
400
Địa chỉ làm việc
ĐT745, Khánh Bình
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
1991
Chiều cao
160
Cân nặng
48
DỊCH VỤ
  1. Hôn Vú
  2. Vét Máng
  3. HJ + BJ
  4. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24
Lời giới thiệu ngắn
Xin gửi đến anh em gái gọi tân uyên, gái gọi bình dương một em hàng siêu ngon, nước nôi nhiều, làm tình cực đã
Giá lần đi : 400K/s

Thời gian phục vụ 40p/s

Vài lời nhận xét

Thân chào toàn thể các mấy ae đồng dâm, trungtamgai xin ký gởi đoá hoa hồng cháy bỏng đến các ae.

1 em gái miền tây cực kỳ chiều khách, gì độ dâm trong người em có sẳn , em nó có cái đặt biệt hơn mấy em khác là , chiều khách tới bến bú cu lúc cán .

Phải nói em là thần dâm em còn biết cách tạo cảm giác đọc và lạ để tăng thêm sự sung sứơng cho các ae, đảm bảo sướng lên tới đỉnh khi đến cùng em

E sở hữu 1 khuôn mặt xinh xắn, ăn nói ngọt ngào nhẹ nhàng quyết rủ Em rất vui vẻ lúc nào nụ cười cũng nở trên môi, nói chuyên liu lo như sáu nhoa hiii

Tạo bầu ko khí tình cảm để ngất ngây lòng người, khi đối diện cùng em mọi buồn phiền tan biến gì em rất vui tín 1 làn da trắng mịn màng ko tì vết 1 thân hình bốc lửa sexy vô cùng 1 cặp vú to tròn bú bóp phê loài mắt 1 bờ mông cong cớn gợi cảm 1 cái bím múp ngọt nước Vét máng cực kỳ phê

DỊCH VỤ CAM KẾT

Service: Vét - Hôn ti - Liếm Cà - Múa Cột + Tắm chung
Hôn vú,Bóp vú,mút mát Ti : Có
HJ + BJ : Có
Hợp tác mọi tư thế có cả 69 - 96
Giao tiếp ứng xử nhẹ nhàng, thời gian thoải mái, thơm tho, sang chảnh

CAM KẾT
- KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG
- Khi check hàng không: Sử dụng ma túy,say rượu bia,dọa nạt hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với hàng hoặc đòi hỏi các dịch vụ ngoài cam kết.

Một vài hình ảnh về em
33633

33634

33635

33636

33637

Back