TẠM NGHỈ Bảo Nhi - MS 43318 - Gái gọi Quận 10 - Sự đáng yêu nhẹ nhàng tình cảm của một loli

SỐ ĐIỆN THOẠI
0000000000

Shop Hàng

Checker nổi tiếng
NGHỆ DANH
Bảo Nhi
GIÁ
500
Địa chỉ làm việc
Lê Hồng Phong - Quận 10
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1999
Chiều cao
168
Cân nặng
49
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24
Lời giới thiệu ngắn
Giới thiệu anh em gái gọi quận 10, gái gọi lê hồng phong, gái gọi sư vạn hạnh một em gái teen xinh xắn dịu dàng nhẹ nhàng đáng yêu chiều chuộng hết lòng anh em
===THÔNG TIN EM LOLI===

Nghệ Danh : Bảo Nhi
Giá : 500k / Shot

Khu Vực : Lê Hồng Phong - Quận 10

Thời Gian Phục Vụ : Tối thiểu 30 phút một shot cùng anh em gái gọi quận 10, gái gọi lê hồng phong, gái gọi sư vạn hạnh

Thời Gian Hoạt Động : 24/24. Qua đêm thoả thuận

NHẬN XÉT CƠ BẢN

Face, body : Gương mặt rất xinh, tròn trĩnh cuốn hút, nụ cười toả nắng. Da trắng mịn màng, dáng người dây đẹp. Ăn mặc thời trang rất quyến rũ sexy thu hút mọi anh nhìn.

Vòng 1 : To, bóp đẫy tay, chắc chắn. Đầu ty còn nhỏ xíu, hồng hào bú mút nắn bóp rất thích.

Vỏng 2 : Vừa vặn, thon gọn, săn chắc hợp với dáng em.

Vòng 3 : To, tròn, cong và rất săn chắc. Doggy rất êm và phê

Bym : Khít và co bóp rất tốt, lông lá cắt tỉa gọn gàng nhìn rất kích thích. Hồng hào, thơm tho, sạch sẽ , nước lôi thoat mái cho anh em húp lẩu. Chơi rất lê tê phê chym nhé anh em.

===SERVICE CÁ NHÂN===

+ Hôn ( môi và vếu ) : Có (Xoắn xít tít mù,AE lưu ý vệ sinh răng miệng sạch sẽ,đánh răng,nhai kẹo ngay tại nơi hành lạc, có mùi là em nó có quyền từ chối nha.)
+ HJ + BJ : Có
+ Wc : Ko
+ CIA ( Come In Alo ) : Ko
+ Tevet máng : Có
+ Chơi lỗ nhị : Ko
+ Tắm chung : có
+ Qua đêm : có thoả thuận

===THỂ HIỆN VĂN HÓA KHI CHECK HÀNG TẠI TRUNGTAMGAI===

+ Đọc kỹ thông tin trước khi check.
+ Không nhắn tin gọi điện trêu đùa, khi nào thực sự muốn gặp thì hãy liên lạc với em hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm..
+ Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục...
+ Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ và thoải mái để 2 bên cùng vui vẻ và phục vụ như mong muốn.

===HÌNH ẢNH EM LOLI===
40850

40851

40852

40853

40854

Back